Author: c***n
Date:
Review: Sản phẩm như hình, shop giao nhanh lẹ, sẽ ủng hộ shop tiếp nhe ❤️❤️🤝
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Price: 38.000₫
| Material | PMMA |
| Shapepattern | Irregular |
| Style | Y2K |
| Color | Multicolor 1 |
| Type | Face Glitter & Gems |
| Body Part | Face Rhinestones |
| Chiều rộng | 8 cm |
| Chiều dài | 12 cm |
| SKU | sb25080531490462345 |
Brand Name: ROMWE
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/ROMWE-sc-014444992.html
About: Giống như một trung tâm mua hàng điện tử với tất cả các phong cách xã hội yêu thích của bạn (cuối cùng). Hãy lấy thẩm mỹ của bạn kết hợp với trang phục và đồ trang trí ROMWE mà bạn đã thấy - và yêu thích - online, cộng với tất cả những tác phẩm pop tối mà bạn chưa bao giờ biết là mình cần.
Quality: 6467548 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: c***n
Date:
Review: Sản phẩm như hình, shop giao nhanh lẹ, sẽ ủng hộ shop tiếp nhe ❤️❤️🤝
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: c***n
Date:
Review: Sản phẩm như hình, shop giao nhanh lẹ, sẽ ủng hộ shop tiếp nhe ❤️❤️🤝
Màu sắc: Ảo ảnh
Kích thước: Một cỡ
Author: g***4
Date:
Review: I'm very happy with this product. It arrived in good condition and the quality is better than I expected. It looks just like the pictures and works well. I would definitely recommend it.
Màu sắc: Màu bạc 1
Kích thước: Một cỡ
Author: S***y
Date:
Review: Reallly good I would recommend again I would wear this everyday and night honestly best product I would wear again.
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm